phu luu te city
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

anh yeu cua em

Go down

anh yeu cua em Empty anh yeu cua em

Bài gửi  hackerbao Mon Apr 07, 2008 5:51 am

Anh yêu của em ! Em vẫn mải miết tìm kiếm chàng hoàng tử của mình. Em tưởng rằng trên thế giới này em sẽ chẳng yêu ai nữa. Cho đến một ngày em đã gặp được anh. Anh không hoàn hảo như tất cả những gì mà em mong đợi,nhưng hơn hết đó là anh đã dành cho em một tình yêu ngọt ngào và chân thành. Anh đến với em thật dịu dàng và nồng ấm,anh đã yêu em với một tình yêu mà hơn tất cả đó là cả anh và em đều có sự đồng cảm, Anh ơj. Anh có biết rằng em yêu anh nhiều như thế nào ko anh? Lúc nào em cũng nghĩ đến anh, chưa bao giờ em yêu ai cả. Em chỉ yêu có mình anh thôi. Hãy tin em anh nhé. Có rất nhiều điều mà em muốn nói cho anh biết, nhưng mà giờ anh lại không ở bên em. Em sợ mất anh lắm anh ạ. Hứa với em rằng anh sẽ không bao giờ xa em anh nhé. Chỉ có một điều duy nhất mà em muốn anh yêu của em luôn nhớ đó là anh sẽ không bao giờ cô đơn nữa, vì bên cạnh anh lúc nào cũng có em. Em sẽ chỉ yêu anh yêu cua em thôi, sẽ không ai có thể ngăn cản tình yêu của mình phải không anh? Em yêu anh nhiều lắm. Yêu anh hơn tất cả những gì quí giá nhất trên đời này, yêu anh, tình yêu của em
hackerbao
hackerbao
Admin

https://phuluute.forumvi.com