phu luu te city
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Cách tỏ tình

Go down

Cách tỏ tình Empty Cách tỏ tình

Bài gửi  hackerbao Mon Apr 07, 2008 4:51 am

Chẳng có lý do gì khi chờ đợi bao lâu để được nói với nàng những lời cần phải nói; nhưng rồi do một số lỗi “chuyên môn” bạn lại làm hỏng cả thời khắc thiêng liêng…
Tỏ tình cũng giống như một bản nhạc, có sự mơn man, dìu dặt ở giai đoạn đầu, cao trào ở giữa và kết thúc bằng sự lắng sâu, man mác. Bạn không thể hùng hồn nói lên cái lời sâu kín ấy như nổ một phát súng. Nàng sẽ ngỡ ngàng, bạn bối rối, và cuộc tỏ tình không như mong muốn. Nếu bạn không có những sáng tao mang tính “đột phá” trong nghệ thuật tỏ tình, thì ít nhất bạn cũng nên tuân theo những bước sau đây.

Chọn thời gian và địa điểm cho thời khắc “lịch sử”. Không gian vừa có khả năng khơi gợi cảm xúc, vừa mang tính dự báo cho cô ấy biết “chắc đang có gì quan trọng đây”. Bạn có thể chọn nhà hàng nơi hai người hò hẹn đầu tiên hoặc tổ chức một buổi đi chơi ngoài trời thật lãng mạn.

Trang trí thêm bằng hoa và quà, hai điều mà phụ nữ luôn thích.

Nhìn vào mắt cô ấy, cầm tay cô ấy và cho cô ấy biết những cảm giác thật tuyệt vời của bạn về cô ấy. Bạn cũng nên nhấn mạnh những điều nào đặc biệt ở cô ấy thực sự cuốn hút bạn. Phụ nữ khi đón nhận tình yêu của một ai vẫn luôn vẩn vơ câu hỏi: “Vì sao anh ấy yêu mình nhỉ?”. Nên lưu ý, bạn không thể nói: anh yêu em bởi cái mũi xinh, cái cằm chẻ, và… hết. Đưa ra vài chi tiết tiêu biểu rồi giải thích thêm: anh yêu em nhiều và trọn vẹn đến mức không thể lý giải nổi, hình như duyên số đã can dự vào…

Bày tỏ niềm hạnh phúc vô bờ khi bạn được ở cạnh cô ấy. Thời gian bên nhau là điều bạn thực sự mong muốn và ước gì có thể kéo dài mãi những khoảnh khắc thăng hoa này.

Và không thể chần chừ hơn được nữa, đã đến lúc để bạn nói: “Anh yêu em”.
hackerbao
hackerbao
Admin

https://phuluute.forumvi.com