phu luu te city
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ღ.|LoneR|. ღ

Go down

ღ.|LoneR|. ღ Empty ღ.|LoneR|. ღ

Bài gửi  hackerbao Mon Apr 07, 2008 4:43 am

Lại 1 cãm giác lạ.....
Lại 1 ý nghĩ kO tỐt.....
Lại 1....
Ùh....chã bik làm saO cã....
NgỐc....
Điên......
KhỜ.....
Ùh.....nhữg câu nÓi đÓ....nhữg lỜi nÓi đÓ...cÓ thật sự kO?...Hay tOàn nhữg giã dỐi....kO iu cũm đc...cần gì phãi dỐi....dỐi làm gì....mình cÓ vui kO.....saO mình kO nghĩ chO ngừi khác....1 ngày nàO đÓ....ngừi khác sẽ bik đc mỌi chuyện.....ùh.....vậy...
Thữ nghĩ ngừi ta bùn kO nèO?
Thữ nghĩ ngừi ta kÒn cÓ thễ tin tưỠng mình nữa kO nèO?
Thữ nghĩ ngừi ta kÒn tÔn trỌg mình kO nèO?
Thữ nghĩ ngừi ta sẽ đau như thế nèO?
Thữ nghĩ ngừi ta đã hy vỌg như thế nèO về mình nèO?
Thữ nghĩ khi ngừi ta bik đc ngừi ta cÓ thất vỌng kO nèO?
Thữ nghĩ......
NhỚ lại nhữg lỜi hứa đi.....
Hứa nhữg gì.....!!!
cÒn nhỚ chứ???
Ko nÓi dỐi.....
Đấy chĩ là 1 điều nhÕ thÔi.....nhưg...nhắc lại đấy....kO nÓi dỐi mà.....tại saO chứ.....tưỠg chuyện nàO cũm giấu đc saO?
Đã thấy....đã đau.....đã bùn......
Ùh...lần thứ nhất...em cứ kOi như nhữg lỜi nÓi đÓ kO cÓ....
Ùh.....lần thứ 2....đã bắt đầu cãm thấy chưỚg mắt....nhưg vẫn chO wa...
Ùh....lần thứ 3...đỌc...ùh..đỌc đấy....thấy đấy....bắt đầu cãm thấy gì đÓ rất lạ....nhưg...vẫn đễ đÓ...xem như chưa thấy gì.chưa đỌc gì cã...
Ùh.....lần thứ 4....gần đến mức hết chịu nỖi....trOg lÒg nÓi :" Ùh thÔi kệ.....ráng....tin anh....kO mún nghi ngỜ anh thứ gì kã.....!!"
Thế mà.....lần thứ 5......nhữg dÒg chữ đÓ.....nhữg cái cm đÓ....là saO?....Iu.....Iu àh.....=]].....zui wa' hay saO anh cứ như thế.....cứ khOái thấy em đau....thấy em khÓc saO?
NhỚ kO?fOmat lại tất cã mà....anh mún kO thấy nhữg sai lầm cũa anh nữa kƠ mà....thế đấy àh....kO mún thấy sai lầm nữa áh....như vậy mà gỌi là fOmat àh..........
Mún kO nghi ngỜ cũm kO đc.....ùh......câu này lúc trưỚc anh cũm nÓy vậy vỚi em đấy......!!
Anh nÓy anh mún 2 đứa mỳnh wen nhau.....sẽ đc hạnh fúk cƠ mà.....anh mún em giúp anh mà.....em đã kỐ gắg hết sức rỒi.....thế mà giỜ anh saO...!!!
kO care nữa....tOàn nhãm....kO tin nữa đâu....kO hy vỌg nữa đâu.....ùh....Oke thÔi....Ko mún giã dỐi....mún iu thật.....ùh....đag iu thật này...ùh....mún giã dỐi thì kứ việc.....!!!
hackerbao
hackerbao
Admin

https://phuluute.forumvi.com