phu luu te city
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Người thứ ba

Go down

Người thứ ba Empty Người thứ ba

Bài gửi  hackerbao Mon Apr 07, 2008 7:19 pm

Em quen anh ấy chỉ mới 10 tháng thôi, vậy mà tình cảm của em rất mạnh mẽ. Chỉ vì một câu nói hững hờ trong lần gặp đầu tiên mà em đem lòng thương anh ấy mà biết anh ấy đã có bạn gái rồi và thấy họ rất đẹp đôi.

Sau lần gặp gỡ đầu tiên đến 2 tháng sau em mới gặp lại anh và lại dám bày tỏ tình cảm của mình với anh. Nghe xong, anh đã vội trả lời em rằng: em còn quá nhỏ, chưa có nghề nghiệp nên chưa nghĩ đến chuyện ấy. Thế nhưng em đáp lại là em rất yêu anh, dù anh nói sao em cũng chịu.

Sau đó em rất khiên nhẫn làm bạn với anh, không bỏ qua cơ hội nào để được gần anh. Em tin rằng dần dần anh sẽ gần gũi em và quan tâm đến em. Những lúc đi bên anh em rất hạnh phú. Có lần ngồi sau xe anh, em không nói gì mà chỉ ngả vào vai anh. Biết chuyện này, cả nhà em đã phản đối. Không hiểu mọi người không ưa anh hay không ưa em?. Em nghĩ rằng một khi anh ấy chưa kết hôn thì anh có quyền tự do lựa chọn và em có quyền yêu anh chứ?
hackerbao
hackerbao
Admin

https://phuluute.forumvi.com